அதிமுக முழுமையான வேட்பாளர்கள் பட்டியல்

அதிமுக முழுமையான வேட்பாளர்கள் பட்டியல்

அதிமுக முழுமையான வேட்பாளர்கள் பட்டியல்

சென்னை: தமிழக சட்டசபைத் தேர்தலில் போட்டியிடும் அதிமுக கூட்டணி சார்பிலான வேட்பாளர்கள் பட்டியல் இன்று வெளியிடப்பட்டுள்ளது. இந்நிலையில் 234 தொகுதிகளில் 227ல் அதிமுக வேட்பாளர்களே போட்டியிடுகின்றனர். மீதியுள்ள 7 தொகுதிகள் மற்ற கூட்டணி கட்சிகளுக்கு ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும், அதிமுகவில் ஜெயலலிதாவையும் சேர்த்து 31 பேர் பெண் வேட்பாளர்கள் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

1. டாக்டர் ராதாகிருஷ்ணன் நகர் (11) : ஜெ ஜெயலலிதா

2. கும்மிடிபூண்டி (1) : மு.ளு. விஜயகுமார்,

3. பொன்னேரி (தனி) (2) : சிறுணியம் ஞ. பலராமன்,

4. திருத்தணி (3) : ஞ.ஆ. நரசிம்மன்,

5. திருவள்ளூர் (4) : ஹ. பாஸ்கரன்,

6. பூந்தமல்லி (தனி) (5) : கூ.ஹ. ஏழுமலை,

7. ஆவடி (6) : க. பாண்டியராஜன்,

8. மதுரவாயல் (7) : . பா. பென்ஜமின்,

9. அம்பத்தூர் (8) : ஏ. அலெக்சாண்டர்,

10. மாதவரம் (9) : னு. தஷ்ணாமூர்த்தி,

11. திருவொற்றியூர் (10) : பால்ராஜ்

12. பெரம்பூர் (12) : . ஞ. வெற்றிவேல்,

13. கொளத்தூர் (13) : து.ஊ.னு. பிரபாகர்,

14. வில்லிவாக்கம் (14) : தாடி ம. ராசு,

15. திரு.வி.க. நகர் (தனி) (15) : வ. நீலகண்டன், எம்.எல்.ஏ.,

16. எழும்பூர் (தனி) (16) : பரிதி இளம்வழுதி

17. ராயபுரம் (17) : ஜெயக்குமார்,

18. துறைமுகம் (18) : மு.ளு. சீனிவாசன்

19. சேப்பாக்கம்- திருவல்லிக்கேணி (19) : ஹ. நூர்ஜஹான்,

20. ஆயிரம்விளக்கு (20) : பா. வளர்மதி

21. அண்ணாநகர் (21) : கோகுல இந்திரா,

22. விருகம்பாக்கம் (22) : விருகை ஏ.சூ. ரவி,

23. சைதாப்பேட்டை (23) : ஊ. பொன்னையன்,

24. தியாகராயநகர் (24) : சரஸ்வதி ரெங்கசாமி,

25. மைலாப்பூர் (25) : . சு. நடராஜ்,

26. வேளச்சேரி (26) : நீலாங்கரை ஆ.ஊ. முனுசாமி

27. சோழிங்கநல்லூர் (27) : லியோ சூ. சுந்தரம்

28. ஆலந்தூர் (28) : பண்ருட்டி ச. இராமச்சந்திரன்

29. ஸ்ரீபெரும்புதூர் (தனி) (29) : மு. பழனி

30. பல்லாவரம் (30) : ஊ.ஏ. இளங்கோவன்,

31. தாம்பரம் (31) : சிட்லபாக்கம் ச. இராசேந்திரன்,

32. செங்கல்பட்டு (32) : சு. கமலகண்ணன்

33. திருப்போரூர் (33) : ஆ. கோதண்டபாணி,

34. செய்யூர் (தனி) (34) : . ஹ. முனுசாமி,

35. உத்திரமேரூர் (36) : வாலாஜாபாத் பா. கணேசன்

36. காஞ்சிபுரம் (37) : மைதிலி திருநாவுக்கரசு

37. அரக்கோணம் (தனி) (38) : கோ.சி. மணிவண்ணன்

38. சோளிங்கர் (39) : சூ.ழு. பார்த்திபன்,

39. காட்பாடி (40) : ளு.சு.மு. அப்பு,

40. ராணிப்பேட்டை (41) : சுமைதாங்கி ஊ. ஏழுமலை

41. ஆற்காடு (42) : மு.ஏ. ராமதாஸ்,

42. வேலூர் (43) : ப. நீலகண்டன்

43. அணைக்கட்டு (44) : ம. கலையரசு,

44. கீழ்வைத்தியணான்- குப்பம் (தனி) (45) : ழு. லோகநாதன்

45. குடியாத்தம் (தனி) (46) : ஊ. ஜெயந்தி பத்மநாபன்,

46. வாணியம்பாடி (47) : டாக்டர் நீலோபர் கபீல்,

47. ஆம்பூர் (48) : சு. பாலசுப்பிரமணி

48. ஜோலார்பேட்டை (49) : மு.ஊ. வீரமணி,

49. திருப்பத்தூர் (50) : கூ.கூ. குமார்,

50. ஊத்தங்கரை (தனி) (51) : மனோரஞ்சிதம் நாகராஜ்,

51. பர்கூர் (52) : ஊ.ஏநந. ராஜேந்திரன்,

52. கிருஷ்ணகிரி (53) : ஏ. கோவிந்தராஜ்

53. வேப்பனஹள்ளி (54) : மு.ஞ. முனுசாமி,

54. ஒசூர் (55) : ஞ. பாலகிருஷ்ணா ரெட்டி

55. தளி (56) : ஊ. நாகேஷ்

56. பாலக்கோடு (57) : மு.ஞ. அன்பழகன்,

57. பென்னாகரம் (58) : ஆ.மு. வேலுமணி

58. தருமபுரி (59) : பு.தா. இளங்கோவன்

59. பாப்பிரெட்டிபட்டி (60) : ழு.ளு. குப்புசாமி

60. அரூர் (தனி) (61) : சு.சு. முருகன்

61. செங்கம் (தனி) (62) : ஆ. தினகரன்,

62. திருவண்ணாமலை (63) : பெருமாள்நகர் மு. ராஜன்,

63. கீழ்பென்னாத்தூர் (64) : மு. செல்வமணி,

64. கலசபாக்கம் (65) : ஏ. பன்னீர்செல்வம்

65. போளூர் (66) : ஊ.ஆ. முருகன்,

66. ஆரணி (67) : சேவூர் ளு. இராமச்சந்திரன்

67. செய்யார் (68) : தூசி மு. மோகன்,

68. வந்தவாசி (தனி) (69) : ஏ. மேகநாதன்,

69. செஞ்சி (70) : அ. கோவிந்தசாமி

70. மைலம் (71) : கா. அண்ணாதுரை

71. திண்டிவனம் (தனி) (72) : ளு.ஞ. இராஜேந்திரன்,

72. வானூர் (தனி) (73) : ஆ. சக்கரபாணி,

73. விழுப்புரம் (74) : ஊ.ஏந. சண்முகம், ,

74. விக்கிரவாண்டி (75) : சேவல் சு. வேலு

75. திருக்கோயிலூர் (76) : சேவல் ழு. கோதண்டராமன்,

76. உளுந்தூர்பேட்டை (77) : இரா. குமரகுரு, எம்.எல்.ஏ.,

77. ரிஷிவந்தியம் (78) : கதிர். தண்டபாணி

78. சங்கராபுரம் (79) : ஹ.ளு.ஹ. இராஜசேகர்,

79. கள்ளக்குறிச்சி (தனி) (80) : அ. பிரபு,

80. கங்கவல்லி (தனி) (81) : அ. மருதமுத்து,

81. ஆத்தூர் (தனி) (82) : சு.ஆ. சின்னதம்பி,

82. ஏற்காடு (ளுகூ) (83) : கு. சித்ரா

83. ஓமலூர் (84) : ளு. வெற்றிவேல்,

84. மேட்டூர் (85) : அ. சந்திரசேகரன்

85. எடப்பாடி (86) : எடப்பாடி மு. பழனிசாமி,

86. சங்ககிரி (87) : ளு. இராஜா,

87. சேலம் (மேற்கு) (88) : ழு. வெங்கடாஜலம்,

88. சேலம் (வடக்கு) (89) : மு.சு.ளு. சரவணன்

89. சேலம் (தெற்கு) (90) : ஹ.க்ஷ. சக்திவேல்,

90. வீரபாண்டி (91) : ளு. மனோன்மணி,

91. ராசிபுரம் (தனி) (92) : ஏ. சரோஜா,

92. சேந்தமங்கலம் (ளுகூ) (93) : ஊ. சந்திரசேகரன்

93. நாமக்கல் (94) : மு.ஞ.ஞ. பாஸ்கர்,

94. பரமத்தி வேலூர் (95) : சு.சு. இராஜேந்திரன்,

95. திருச்செங்கோடு (96) : பொன். சரஸ்வதி,

96. குமாரபாளையம் (97) : ஞ. தங்கமணி,

97. ஈரோடு (கிழக்கு) (98) : மு.ளு. தென்னரசு

98. ஈரோடு (மேற்கு) (99) : இரா. வரதராஜன்,

99. மொடக்குறிச்சி (100) : ஏ.ஞ. சிவசுப்பிரமணி

100. தாராபுரம் (தனி) (101) : மு. பொன்னுசாமி,

101. பெருந்துறை (103) : தோப்பு என்.டி. வெங்கடாச்சலம்

102. பவானி (104) : மு.ஊ. கருப்பணன்

103. அந்தியூர் (105) : நு.ஆ.சு. ராஜா (எ) ராஜா கிருஷ்ணன்,

104. கோபிச்செட்டிப்பாளையம் (106) : மு.ஹ. செங்கோட்டையன்,

105. பவானிசாகர் (தனி) (107) : ளு. ஈஸ்வரன், க்ஷ.ஊடிஅ.,

106. உதகமண்டலம் (108) : கப்பச்சி னு. வினோத், க்ஷ.ளுஉ.,

107. கூடலூர் (தனி) (109) : ளு. கலைச்செல்வன்

108. குன்னூர் (110) : ஹ. ராமு (சாந்தி ஹ. ராமு) ,

109. மேட்டுப்பாளையம் (111) : ஓ.கே. சின்னராஜ், எம்.எல்.ஏ.,

110. அவினாசி (தனி) (112) : ப. தனபால், ஆ.ஹ.,

111. திருப்பூர் (வடக்கு) (113) : மு.சூ. விஜயகுமார்

112. திருப்பூர் (தெற்கு) (114) : ளு. குணசேகரன்

113. பல்லடம் (115) : கரைப்புதூர் ஹ. நடராஜன், க்ஷ.ஹ.,

114. சூலூர் (116) : சு. கனகராஜ்

115. கவுண்டம்பாளையம் (117) : ஏ.ஊ. ஆறுக்குட்டி,

116. கோயம்புத்தூர் வடக்கு (118) : ஞ.சு.ழு. அருண்குமார்

117. தொண்டாமுத்தூர் (119) : ளு.ஞ. வேலுமணி,

118. கோயம்புத்தூர் தெற்கு (120) : அம்மன் மு. அர்ச்சுணன்

119. சிங்காநல்லூர் (121) : சிங்கை சூ. முத்து,

120. கிணத்துக்கடவு (122) : ஹ. சண்முகம்

121. பொள்ளாச்சி (123) : பொள்ளாச்சி ஏ. ஜெயராமன்,

122. வால்பாறை (தனி) (124) : கஸ்தூரி வாசு,

123. உடுமலைப்பேட்டை (125) : உடுமலை மு. ராதாகிருஷ்ணன்,

124. மடத்துக்குளம் (126) : மு. மனோகரன்,

125. பழனி (127) : ஞ. குமாரசாமி,

126. ஆத்தூர் (129) : நத்தம் இரா. விசுவநாதன்,

127. நிலக்கோட்டை (தனி) (130) : சு. தங்கதுரை,

128. நத்தம் (131) : ளு. ஷாஜகான்,

129. திண்டுக்கல் (132) : திண்டுக்கல் சி. சீனிவாசன்,

130. வேடசந்தூர் (133) : டாக்டர் ஏ.ஞ.க்ஷ. பரமசிவம்,

131. அரவக்குறிச்சி (134) : ஏ. செந்தில்பாலாஜி,

132. கரூர் (135) : ஆ.சு. விஜயபாஸ்கர்,

133. கிருஷ்ணராயபுரம் (தனி) (136) : ஆ. கீதா,

134. குளித்தலை (137) : சு. சந்திரசேகரன்

135. மணப்பாறை (138) : ஆர். சந்திரசேகர்,

136. ஸ்ரீரங்கம் (139) : ளு. வளர்மதி,

137. திருச்சிராப்பள்ளி (மேற்கு) (140) : டாக்டர் ளு. தமிழரசி,

138. திருச்சிராப்பள்ளி (கிழக்கு) (141) : சு. மனோகரன்

139. திருவெறும்பூர் (142) : கலைச்செல்வன்

140. லால்குடி (143) : ஆ. விஜயமூர்த்தி,

141. மண்ணச்சநல்லூர் (144) : பரமேஸ்வரி முருகன்,

142. முசிறி (145) : ஆ. செல்வராசு

143. துறையூர் (தனி) (146) : ஹ. மைவிழி,

144. பெரம்பலூர் (தனி) (147) : இளம்பை இரா. தமிழ்ச்செல்வன்,

145. குன்னம் (148) : சு.கூ. ராமச்சந்திரன்

146. அரியலூர் (149) : தாமரை ளு. ராஜேந்திரன்

147. ஜெயங்கொண்டம் (150) : து.மு.சூ. ராமஜெயலிங்கம்,

148. திட்டக்குடி (தனி) (151) : பெ. அய்யாசாமி,

149. விருத்தாசலம் (152) : ஏ.கூ. கலைச்செல்வன்,

150. நெய்வேலி (153) : இரா. இராஜசேகர்,

151. பண்ருட்டி (154) : சத்யா பன்னீர்செல்வம்

152. கடலூர் (155) : . ஆ.ஊ. சம்பத், க்ஷ.ளுஉ.,

153. குறிஞ்சிப்பாடி (156) : சொரத்தூர் இரா. ராஜேந்திரன்,

154. புவனகிரி (157) : செல்வி ராமஜெயம்,

155. சிதம்பரம் (158) : . மு.ஹ. பாண்டியன்,

156. காட்டுமன்னார் கோயில் (தனி) (159) : ஆ.மு. மணிகண்டன்,

157. சீர்காழி (தனி) (160) : ஞ.ஏ. பாரதி,

158. மயிலாடுதுறை (161) : ஏ. ராதாகிருஷ்ணன்,

159. பூம்புகார் (162) : ஹ. நடராஜன்,

160. கீழ்வேலூர் (தனி) (164) : சூ. மீனா,

161. வேதாரண்யம் (165) : சு. கிரிதரன்,

162. திருத்துறைப்பூண்டி (தனி) (166) : மு. உமா மகேஸ்வரி,

163. மன்னார்குடி (167) : கூ. சுதா,

164. திருவாரூர் (168) : ஹ.சூ.சு. பன்னீர்செல்வம்,

165. நன்னிலம் (169) : ஆர். காமராஜ்,

166. திருவிடைமருதூர் (தனி) (170) : ரு. சேட்டு,

167. கும்பகோணம் (171) : ராம. ராமநாதன்,

168. பாபநாசம் (172) : இரா. துரைக்கண்ணு,

169. திருவையாறு (173) : ஆ.ழு.ஆ. சுப்பிரமணியன்,

170. தஞ்சாவூர் (174) : ஆ. ரெங்கசாமி,

171. ஒரத்தநாடு (175) : ஆர். வைத்திலிங்கம்,

172. பட்டுக்கோட்டை (176) : ஊ.ஏ. சேகர்,

173. பேராவூரணி (177) : மா. கோவிந்தராஜன்

174. கந்தர்வகோட்டை (தனி) (178) : நார்த்தான்மலை பா. ஆறுமுகம்

175. விராலிமலை (179) : டாக்டர் ஊ. விஜயபாஸ்கர்,

176. புதுக்கோட்டை (180) : ஏ.சு. கார்த்திக் தொண்டைமான்,

177. திருமயம் (181) : ஞ.மு. வைரமுத்து,

178. ஆலங்குடி (182) : ஞான. கலைச்செல்வன்,

179. அறந்தாங்கி (183) : இ.ஏ. இரத்தினசபாபதி

180. காரைக்குடி (184) : கற்பகம் இளங்கோ,

181. திருப்பத்தூர் (185) : மு.சு. அசோகன்,

182. சிவகங்கை (186) : ழு. பாஸ்கரன்

183. மானாமதுரை (தனி) (187) : ளு. மாரியப்பன் கென்னடி,

184. மேலூர் (188) : ஞ. பெரியபுள்ளான் (எ) செல்வம்,

185. மதுரை கிழக்கு (189) : தக்கார் ஞ. பாண்டி,

186. சோழவந்தான் (தனி) (190) : கி. மாணிக்கம்,

187. மதுரை வடக்கு (191) : ஆ.ளு. பாண்டியன்

188. மதுரை தெற்கு (192) : ளு.ளு. சரவணன்,

189. மதுரை மையம் (193) : மா. ஜெயபால்,

190. மதுரை மேற்கு (194) : செல்லூர் மு. ராஜு,

191. திருப்பரங்குன்றம் (195) : ளு.ஆ. சீனிவேல்

192. திருமங்கலம் (196) : சு.க்ஷ. உதயகுமார்,

193. உசிலம்பட்டி (197) : பா. நீதிபதி,

194. ஆண்டிபட்டி (198) : தங்க தமிழ்செல்வன்,

195. பெரியகுளம் (தனி) (199) : பேராசிரியர் டாக்டர் மு. கதிர்காமு,

196. போடிநாயக்கனூர் (200) : ஓ. பன்னீர்செல்வம்,

197. கம்பம் (201) : ளு.கூ.மு. ஜக்கையன்,

198. ராஜபாளையம் (202) : ஹ.ஹ.ளு. ஷியாம்,

199. ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் (தனி) (203) : ஆ. சந்திரபிரபா,

200. சாத்தூர் (204) : எதிர்கோட்டை ளு.ழு. சுப்பிரமணியன்

201. சிவகாசி (205) : மு.கூ. ராஜேந்திரபாலாஜி

202. விருதுநகர் (206) : மு. கலாநிதி

203. அருப்புக்கோட்டை (207) : ஆ.ழு. முத்துராஜா

204. திருச்சுழி (208) : . மு. தினேஷ்பாபு,

205. பரமக்குடி (தனி) (209) : டாக்டர் ளு. முத்தையா,

206. ராமநாதபுரம் (211) : டாக்டர் ஆ. மணிகண்டன்,

207. முதுகுளத்தூர் (212) : கீர்த்திகா முனியசாமி,

208. விளாத்திகுளம் (213) : கு. உமாமகேஸ்வரி,

209. தூத்துக்குடி (214) : சி.த. செல்லப்பாண்டியன்,

210. ஸ்ரீவைகுண்டம் (216) : டாக்டர் ம. புவனேஸ்வரன்,

211. ஒட்டப்பிடாரம் (தனி) (217) : சு. சுந்தரராஜ்,

212. கோவில்பட்டி (218) : மு. இராமானுஜம் கணேஷ்,

213. சங்கரன்கோவில் (தனி) (219) : ஏ.ஆ. ராஜலெட்சுமி,

214. வாசுதேவநல்லூர் (தனி) (220) : அ. மனோகரன்

215. தென்காசி (222) : ஊ. செல்வமோகன்தாஸ் பாண்டியன்,

216. ஆலங்குளம் (223) : எப்சி கார்த்திகேயன்

217. திருநெல்வேலி (224) : . நயினார் நாகேந்திரன்,

218. அம்பாசமுத்திரம் (225) : சு. முருகையாபாண்டியன்

219. பாளையங்கோட்டை (226) : அ. தமிழ்மகன் உசேன்

220. நாங்குநேரி (227) : மா. விஜயகுமார்,

221. ராதாபுரம் (228) : ழு.கூ. லாரன்ஸ்,

222. கன்னியாகுமரி (229) : சூ. தளவாய்சுந்தரம்,

223. நாகர்கோவில் (230) : ஏ. டாரதி சேம்சன்,

224. குளச்சல் (231) : மு.கூ. பச்சைமால்,

225. பத்மநாபபுரம் (232) : மு.ஞ. ராஜேந்திரபிரசாத்

226. விளவன்கோடு (233) : ழு. நாஞ்சில் டொமினிக் (எ) டொமினிக் சாவியோ ஜார்ஜ்,

227. கிள்ளியூர் (234) : ஹ. மேரி கமல பாய்